ข่าวประชาสัมพันธ์ช่อง 3
ชวนร่วมกิจกรรม ‘เที่ยวฟิน in ภาคกลาง’ ลุ้นรับเสื้อยืดสุดเก๋ อัตลักษณ์ประจำจังหวัด วันนี้-30 มิ.ย.67
โดย petchpawee_k
14 พ.ค. 2567
42 views
การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยจับมือ McJEANS ชวนเที่ยว 17 จังหวัดภาคกลาง “เที่ยวฟิน In ภาคกลาง”
เมื่อคุณผู้ชมไปท่องเที่ยว 17 จังหวัดภาคกลาง ที่ค้างแรมอย่างน้อย 1 คืน สามารถนำใบเสร็จค่าที่พัก-อาหาร ค่าสินค้าของที่ระลึก หรือค่ากิจกรรมท่องเที่ยวต่างๆ และรูปถ่ายที่ไปเที่ยว แชร์ลงโซเชียลมีเดียพร้อมติดแฮชแท็ก #เที่ยวฟินinภาคกลาง #เที่ยวเต็มแม็ค #McMyWay #เที่ยวฟินinภาคกลาง แล้วแคปหน้าจอเพื่อนำไปลงทะเบียนร่วมกิจกรรม ผ่าน Line @tiewpakklang
เมื่อได้รับการตรวจสอบเรียบร้อย หากตรงตามเงื่อนไข ท่านจะได้รับเสื้อนักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยลวดลายอัตลักษณ์ประจำจังหวัดนั้นๆ ตั้งแต่วันนี้ – 30 มิถุนายน 2567
สอบถามเพิ่มเติม โทร. 1672 หรือ Facebook : TAT_Tiewpakklang
แท็กที่เกี่ยวข้อง เที่ยวฟินinภาคกลาง ,เที่ยวภาคกลาง